![020223_Photo IND มอบเงินสนับสนุนและมอบปฏิทินเก่า.jpg](https://www.share2trade.com/storage/PROTO%20IR/2023/February/020223_Photo%20IND%20%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B9%80%E0%B8%87%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B8%E0%B8%99%E0%B9%81%E0%B8%A5%E0%B8%B0%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%9B%E0%B8%8F%E0%B8%B4%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%88%E0%B8%B2.jpg)
บริษัท อินเด็กซ์ อินเตอร์เนชั่นแนล กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) หรือ IND นำโดย คุณวรางคณา ณ ลำพูน (ที่ 5 จากซ้าย) ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่บริหารสายงานสำนักประธานเจ้าหน้าที่บริหาร และพนักงานบริษัท เป็นตัวแทนมอบเงินสนับสนุนจำนวน 20,000 บาท พร้อมปฏิทินตั้งโต๊ะ 120 เล่ม และทำกิจกรรมผลิตสื่อเสียงและกิจกรรมกระดาษหน้าที่ 3 ให้กับโรงเรียนสอนคนตาบอดกรุงเทพ ของมูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทยในพระบรมราชินูปถัมภ์ ซึ่งเป็นกิจกรรม CSR ในโครงการ “ปฏิทินเก่าเราขอ” โดยมีคุณจรัสศรี ศรีมณี ผู้อำนวยการสำนักบริหารมูลนิธิช่วยคนตาบอดแห่งประเทศไทย ให้การต้อนรับและรับมอบ ซึ่งโครงการนี้มีวัตถุประสงค์ เพื่อสนับสนุนให้ผู้บริหารและพนักงานในองค์กรได้ร่วมทำความดี ในกิจกรรมอันเป็นสาธารณประโยชน์ และร่วมเป็นหนึ่งในการช่วยเหลือแบ่งปันให้ผู้พิการทางสายตา โดยกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นเมื่อเร็วๆนี้