ข่าวประชาสัมพันธ์
The Way Communication มอบ“น้ำยาซักผ้า-น้ำยาล้างจาน” ให้แก่ รพ.พระมงกุฏเกล้า
12 กรกฎาคม 2567
![The Way CSR.jpg](https://www.share2trade.com/storage/PROTO%20IR/2024/July/The%20Way%20CSR.jpg)
นายยาห์วายุ สดุดีปรีดา (คนที่ 3 จากซ้าย) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมพนักงาน บริษัท เดอะ เวย์ คอมมิวนิเคชั่น จำกัด (The Way Communication) มอบผลิตภัณฑ์น้ำยาซักผ้าและผลิตภัณฑ์ล้างจาน ผลิตภัณฑ์คุณภาพมาตรฐานจากบริษัท พีรพัฒน์ เทคโนโลยี จำกัด (มหาชน) หรือ PRAPAT ให้แก่ โรงพยาบาลพระมงกุฏเกล้า เพื่อใช้ประโยชน์ในด้านสาธารณูปโภคของโรงพยาบาล โดยมี พ.อ.หญิง รุ้งขจี อุทัยมงคล (คนที่ 3 จากขวา) หัวหน้าสำนักงานมูลนิธิโรงพยาบาลพระมงกุฏเกล้า ในพระราชูปถัมภ์ฯ เป็นผู้แทนรับมอบ ณ บริเวณโถงชั้นล่าง อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เมื่อเร็วๆ นี้