![IND จัดกิจกรรม CSR 230123.jpg](https://www.share2trade.com/storage/PROTO%20IR/2023/%E0%B8%A1%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%A1/IND%20%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%81%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1%20CSR%20230123.jpg)
บริษัท อินเด็กซ์ อินเตอร์เนชั่นแนล กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) หรือ IND นำโดย ดร.ชัยณรงค์ ณ ลำพูน (ที่ 5 ขวา) ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมด้วยคุณรัฐวิชญ์ ณ ลำพูน (ที่ 4 จากซ้าย) ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่บริหารสายงานบริหาร คุณวรางคณา ณ ลำพูน (ที่ 4 จากขวา) ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่บริหารสายงานสำนักประธานเจ้าหน้าที่บริหาร และพนักงานบริษัทฯ จัดกิจกรรม CSR ภายใต้โครงการ "IND ส่งต่อไออุ่นคลายหนาว สู่คนบนดอย" โดยร่วมบริจาคเครื่องนุ่งห่มคลายหนาว และสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็นต่างๆ เช่น โลชั่น, ลิปบาล์ม, หน้ากากอนามัย และเจลล้างมือเพื่อนำส่งต่อให้กับ มูลนิธิรักษ์ไทย ณ พื้นที่ อำเภอแม่แจ่ม และอำเภออมก๋อย จังหวัดเชียงใหม่ เพื่อแบ่งปันน้ำใจมอบความอบอุ่นให้กับผู้ที่ยากไร้ในพื้นที่ห่างไกล ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นเมื่อเร็วๆ นี้